Born 2 Be 1M.1/1'51M.2/1'52M.3/1'53NaKhonNayok Witthakakhom School

บ้านCalendarช่วยเหลือค้นหารายชื่อสมาชิกกลุ่มผู้ใช้สมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

Share | 

ไร้สาระจริง(มุขจีบสาว)

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
เบื่อโลก
อยู่นานเริ่มพูดเก่ง ><
อยู่นานเริ่มพูดเก่ง >

ตั้งหัวข้อเรื่อง: ไร้สาระจริง(มุขจีบสาว)   Fri Aug 07, 2009 7:45 pm

เป็นมุกไว้จีบสาวน่ะครับลองเอาไปใช้ดูน่ะ ถ้าซ้ำกับใครกอ้ขอโทดน่ะครับเรามือใหม่หัดโพสครับ

ชาย:เออ.ขอโทดครับไม่ทราบว่าคุณเรียนช่างหรือเปล่าครับ??
หญิง:ไม่ใช่ค่ะเรียนบัญชีค่ะ
ชาย:ผมว่าหน้าตาอย่างคุณน่าจ่ะเรียนช่างน่ะครับ

หญิง:เอ...ช่างอะไรเหรอค่ะ???

ชาย:ช่างน่ารักอ่ะไรเช่นนี้...

เว้นที่ให้อ้วกครับอิอิ
ต่อ

หญิง:แล้วคุณเรียนอ่ะไรอ่ะค่ะ???
ชาย:อ๋อ..บริหารธุรกิจครับ
หญิง:งั้นกอ้ต้องคิดเลขเก่งน่ะสิค่ะ
ชาย:ใช่ครับ แต่ต้องคิดในใจเท่านั้นน่ะครับ
หญิง:ทำไมล่ะค่ะ???
ชาย:ก็เพราะผมคิดนอกใจไม่เป็นครับ

กิ้บกิ๊วววววววว....

ชาย:นี่ๆ เขยิบไปทางซ้ายหน่อยสิ
หญิง:ทำไมอ่ะ???
ชาย:อ๋อ...ให้ใจเราตรงกันน่ะ
หญิง:???? !!!!

ชายเสี่ยว:คุณครับ ลายมือคูรสวยไหมครับ???
หญิงโสด:ทำไมหรอค่ะ???
ชายเสี่ยว:จ่ะขอยืมไปจดทะเบียนสมรสหน่อยอ่ะครับ

ชาย:เธอ รู้ไหมในท้องฟ้ามีไร???
หญิง:ไม่รู้อ่ะ
ชาย:ก็ ในท้องฟ้ามีหมู่ดาว ให้เมืองลาวมีข้าวเหนียว ในกระทะมีไข่เจียว ใจดวงเดียวมีแต่เธอ
หญิง:บ้า!!!

ชาย:เดี๋ยวจาร้องเพลงให้ฟังน่ะ(..............................................................)ไม่ได้ยินเหรอ
หญิง:อืม
ชาย:ถ้าอยากได้ยินกอ้เข้ามาอยู่ในใจเราสิ
หญิง:บ้า!!!!

ไปโรงพยาบาล

พยาบาล:สงสัยต้องให้เลือดคุณน่ะค่ะคุณเสียเลือดมากเลยค่ะ
ชาย:เอาเลือดดำน่ะครับพยาบาล
พยาบาล:ทำไมล่ะค่ะ
ชาย:เพราะจะได้ไหลเข้าใจเธอไงครับ

คุยกันในเอม

ผม:ดีจ้าทำไรอยู่อ่ะ
แฟนผม:หายจาย
ผม:อยู่หายจายสักแปบมาคิดถึงกันไม่ได้หรอ???
แฟนผม:ถึงหยุดหายจายกอ้คิดถึงเธอไม่ได้อยู่ดี
ผม:ทำไมล่ะจาตายหรอ??
แฟนผม:ป่าวหรอกเพราะว่าเราคิดถึงเธอทุกลมหายใจเข้าออกเลยอ่ะ
........ฮิฮี้วววววววววว.......

ผม:เธอๆๆๆๆๆ
เพื่อนสาวสุดสวย:มีไรเหรอจ๊ะ???
ผม:เก็บปากกาให้หน่อยสิ
เพื่อนสาวสุดสวย:นี่จ๊ะ
ผม:แล้วอย่าลืมหัวใจเราที่ข้างๆปากกาด้วยน่ะ
เพื่อนสาวสึดสวย:บ้า!!!(เขิล)

ชาย:นี่ๆ เราว่าเธออ่ะโดนแล้วน่ะ
หญิง:อ้าว ทำไมพูดแบบนี้อ่ะ เป็นไรเนี่ย???
ชาย:กอ้โดนเรารักไงล่ะ

ชาย:เธอ เราขอยืมปากกาหน่อยสิ
หญิง:อ่ะนี่จ๊ะ
ชาย:ขอยืมดินสอหน่อยสิ
หญิง:โห ตกลงไม่มีอ่ะไรเป็นของตัวเองสักอย่างเลยหรอ??
ชาย:ใช่ เราไม่มีไรเป็นของตัวเองเลย แม้แต่ลมหายใจยังเป็นของเทอเลย

ชาย:คุณครับกระโปรงหลุดครับ
หญิง:อุ๊ย จริงเหรอค่ะ ไม่เห็นหลุดนี่ค่ะ???
ชาย:หลุดสิครับ
หญิง:หลุดยังไงอ่ะค่ะ อย่ามาทะลึ่งน่ะ
ชาย:หลุดเธอที่สัก รักเธอที่สุด ไงล่ะครับ

ชาย:คุณเป็นคนจังหวัดอ่ะไรครับ???
หญิง:กรุงเทพมหานครค่ะ
ชาย:เหรอครับ?? นึกว่านครสวรรค์
หญิง:ทำไมคิดอย่างนั้นล่ะค่ะ??
ชาย:ก็จังหวัดนครสวรรค์มีแต่นางฟ้าไงครับ ผมนึกว่าคุณมาจากที่นั้น

ชาย:คนที่คิดA-Zอ่ะเก่งเนอะ
หญิง:อืมๆ ใช่ๆ
ชาย:แต่เค้าจร้ายอ่ะ
หญิง:ทำไมหรอ???
ชาย:ก็เค้าสร้างให้ I กับ U ห่างกันน่ะ

ผม:ตัวเองได้ฟังพยากรณ์อากาศป่ะ
แฟนผม:ไม่ได้ฟังอ่ะทำไมหรอ??
ผม:เค้าบอกว่าวันนี้อ่ะจามีความรักกระจายไปทั่วทุกที่เลยอ่ะโดยเฉพาะในใจเค้าอ่ะ
แฟนผม:บ้า!!!

credit: [url=missu-na.friendhood.net]missu-na.friendhood.net[/url]
ขึ้นไปข้างบน Go down
ดูข้อมูลส่วนตัว
'Pinsica >O<
พูดเก่งกว่าจารย์อีกนะ =[]=
พูดเก่งกว่าจารย์อีกนะ =[]=

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ไร้สาระจริง(มุขจีบสาว)   Sat Aug 08, 2009 6:16 pm

โอ๊ตขยันเน๊อะ 5 5555
สร้างบอร์ดบ๊อยยบ่อย.

แต่ละมุก...เสี่ยวม้ากกก =o=

ปล.ใช่โอ๊ตป่าวว่ะ ==?
ดูข้อมูลส่วนตัว http://carinpinlovely.hi5.com
PORiNG
คุณ คือ ผู้สถาปนาร.ร.ชั่ยม๊าา ~ O_O
คุณ คือ ผู้สถาปนาร.ร.ชั่ยม๊าา ~ O_O

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ไร้สาระจริง(มุขจีบสาว)   Sat Aug 08, 2009 6:32 pm

เกมวุ้ย ๆ

ปล.คุ้นๆนะแต่มันเสี่ยวมาก
ดูข้อมูลส่วนตัว http://s-strawberry.hi5.com
Pongsasit

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ไร้สาระจริง(มุขจีบสาว)   Sat Aug 08, 2009 8:10 pm

เคยใช้แล้วเค้าด่าอะ

แบบว่าต้องจีบเปงเสต็ปแบบพี่มดเดะสอน(จีบติดแล้วก้อโดนทิ้ง)

จะเอาแบบจีบทิ้งจีบขว้าง

หรือรักจริงหวังแต่ง

อิอิ

ไม่สอนมันเปงสูตรลับเดะคนรุกันแล้วแย่งมดจีบอีก

ผุหญิงน่ารักๆยิ่งมีน้อยๆอยุ
PORiNG

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ไร้สาระจริง(มุขจีบสาว)   Sat Aug 08, 2009 8:13 pm

ขนาดนั้น =[]="

มดพรุ่งนี้แข่งใช่ม่ะ ??
สู้ ๆ น๊ะ คุน
ดูข้อมูลส่วนตัว http://s-strawberry.hi5.com
Pongsasit

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ไร้สาระจริง(มุขจีบสาว)   Sat Aug 08, 2009 8:16 pm

ขอบใจๆ
namIIe
โรงเรียนนี้มีนักเลงคนเดียว = ผอ.!!!
โรงเรียนนี้มีนักเลงคนเดียว = ผอ.!!!

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ไร้สาระจริง(มุขจีบสาว)   Sat Aug 08, 2009 9:33 pm

เออๆ

เลี่ยนมากคนโพส-_-
เบื่อโลก

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ไร้สาระจริง(มุขจีบสาว)   Sat Aug 08, 2009 9:43 pm

namIIe พิมพ์ว่า:
เออๆ

เลี่ยนมากคนโพส-_-
คล่องใจกับครโพสหรอครับ

1-1 ได้นะ
เป่ายิ้งฉุบ

คิคิ
PORiNG

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ไร้สาระจริง(มุขจีบสาว)   Sat Aug 08, 2009 10:05 pm

อะแฮ่ม ๆ
ใช่ย่อยนะจ๊ะ ๆ
namIIe

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ไร้สาระจริง(มุขจีบสาว)   Sat Aug 08, 2009 10:09 pm

ท้างี้ไม่ดีนะจ๊ะ..คนโพส

แบบว่าเดี๋ยวมอหักไม่ได้แข่ง(โหมดโหด)
เบื่อโลก

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ไร้สาระจริง(มุขจีบสาว)   Sat Aug 08, 2009 10:16 pm

namIIe พิมพ์ว่า:
ท้างี้ไม่ดีนะจ๊ะ..คนโพส

แบบว่าเดี๋ยวมอหักไม่ได้แข่ง(โหมดโหด)
ขนาดนั้นเลยหรอ หนักมาก

ซาดิส นิสๆ
PORiNG

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ไร้สาระจริง(มุขจีบสาว)   Sat Aug 08, 2009 10:18 pm

แต่ก้อชอบนิ 55+

ปอชอบนะไม่ได้หมายถึงคนอื่น -*-
เบื่อโลก

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ไร้สาระจริง(มุขจีบสาว)   Sun Aug 09, 2009 7:59 pm

พอดีผมไปเอามาจากบอดห้อง 10 คุคุ
PORiNG

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ไร้สาระจริง(มุขจีบสาว)   Sun Aug 09, 2009 8:39 pm

อ่ะนะ

ว่าแล้วไมมันคุ้นมากๆ
namIIe

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ไร้สาระจริง(มุขจีบสาว)   Mon Aug 10, 2009 7:57 pm

แงๆๆ

บอร์ดห้อง10แบบว่าลายตาไปหมดเลยอ่ะค่ะ

คนโพสเยอะ
marklonson
เด็กใหม่พึ่งย้ายมา
เด็กใหม่พึ่งย้ายมา

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ไร้สาระจริง(มุขจีบสาว)   Mon Feb 08, 2010 7:38 pm

ชอบมากเลยค่ะ
ฝากบทกลอนแห่งเพื่อนด้วยค่ะ

เพื่อนที่ดีมีหนึ่งถึงจะน้อย
ดีกว่าร้อยเพื่อนคิดริษยา
ดุจก้อนเกลือเค็มนิดหน่อยด้อยราคา
ยังมีค่ากว่าน้ำเค็มเต็มทะเล

บทเพลงแห่งรักที่นี่เลยค่ะ
ฟังเพลง เพราะๆ เพลงใหม่ ฟังเพลงใหม่ เพลงmp3 mp3ใหม่ คลายเครียดดีกว่าค่ะ
โหลดเพลง โหลดเพลงmp3 โหลดเพลงmp3ฟรี โหลดเพลงฟรี โหลดเพลงใหม่ฟรี โหลดเพลงใหม่ โหลดmp3 ไม่มีนะค่ะ

ไร้สาระจริง(มุขจีบสาว)
อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» สมาคมฝรั่งเศสกรุงเทพ แหล่งเรียนรู้วัฒนธรรมและภาษาฝรั่งเศสที่ใกล้ตัวเรา
» สำนักหอสมุดกลาง มหาวิทยาลัยรามคำแหง ขอเชิญชวนนักศึกษาทุกท่านที่มีหนังสือค้างส่ง นำหนังสือ คืน โดย ไม่เสียค่าปรับ
» ราคาหนังสือ
» Facebook ของกลุ่มนักศึกษาวิชาเอกอังกฤษ
» ใครรหัสสุดท้ายบ้างคะ 47 อยากรู้จักจังเลย